| ใช้สำหรับ | PET Chips / PET รีไซเคิลเกล็ด |
|---|---|
| การประมวลผล | การให้อาหาร - การทำให้แห้งและการตกผลึก - การคายประจุ |
| เวลาอบแห้ง | 20 นาที (สามารถปรับได้ตามความต้องการของความชื้น) |
| ผู้บริโภคด้านพลังงาน | เพียง 45% ของเครื่องลดความชื้นทั่วไป |
| เครื่องทำความร้อน | คลื่นอินฟราเรด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| วัสดุ | มาสเตอร์แบทช์ PET |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เวลาอบแห้ง | 20 นาทีตามวัสดุ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE SGS ISO9001 |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| ความจุ | 100-1000kg / ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานโรงงานหรือแพ็คเกจที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| ฟังก์ชัน | บดล้างและอบแห้ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐานส่งออก |
| ใช้สำหรับ | PBAT, ปลา, สัตว์เลี้ยง, APET, APET, GPET, CPET, ปลา, สะโพก, PE, ABS, EVA, PC, PEEK, PPS, PTFE, PEEK, |
|---|---|
| อุณหภูมิอบแห้ง | สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามคุณสมบัติของวัสดุ |
| เวลาอบแห้ง | 20 นาที (สามารถปรับได้ตามความต้องการของความชื้น) |
| ผู้บริโภคด้านพลังงาน | เพียง 45% ของเครื่องลดความชื้นทั่วไป |
| การประมวลผล | ทำให้แห้งและตกผลึกในเวลาเดียวกัน |