| วัสดุ | PE PP PS PVC ABS ก้อน |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, HDPE |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้นสุดท้าย | ประมาณ 1% |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP, ฟิล์ม PP, ถุงจัมโบ้ PP |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการล้างขวด PET Flakes การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| วัสดุแปรรูป | ขวดเกล็ดสัตว์เลี้ยงเสีย |
| ผลิตภัณฑ์สุดท้าย | ขวดพลาสติกไม่มีฉลาก |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ กำหนดเอง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| ใบสมัคร | เม็ด |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ขนาน |
| วัสดุ | เส้นใยพลาสติกเส้นใย PET |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน |
| ฟังก์ชัน | เครื่องบดอัดและบดละเอียด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 200 กก. / ชม. 300 กก. / ชม. 500 กก. / ชม. 800 กก. / ชม |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน |
| ฟังก์ชัน | เครื่องบดอัดและบดละเอียด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 200 กก. / ชม. 300 กก. / ชม. 500 กก. / ชม. 800 กก. / ชม |
| วัสดุ | ถุงผ้า PP, ฟิล์ม PE |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน |
| ฟังก์ชัน | เครื่องบดอัดและบดละเอียด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| เสียงรัวกลอง | เพลาคู่ |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| วัสดุ | เศษฟิล์มพลาสติกฟิล์มขยะถุงผ้าถุงตัน |