| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดขวดพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลพลาสติก |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ กำหนดเอง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, การสนับสนุน |
| เพาเวอร์ (W) | ขึ้นอยู่กับ |
| ใบสมัคร | เม็ด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| วัสดุ | ถังขยะพลาสติกยางไม้และอื่น ๆ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50HZ |
| วัสดุใบมีด | 9CrSi, SKD-11, D2 และอื่น ๆ |
| เพลาใบมีด | สองเพลา |
| วัสดุ | ขยะขวดพลาสติก |
|---|---|
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h, 2000kg / h |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| วัสดุ | เสียเกล็ด PE PP แข็ง |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สกรู | เดี่ยวสองขั้นตอน |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| วัสดุ | เสียฟิล์ม PE, ถุง PP wove |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สกรู | เดี่ยวสองขั้นตอน |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| วัสดุ | ขวด PET, ขวด PE, ขวด PVC, ขวด PP |
|---|---|
| ความจุ | 300 กก. / ชม. - 2000 กก. / ชม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | สั่งทำตามความต้องการของลูกค้า |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| วัสดุ | ถังขยะพลาสติกยางไม้และอื่น ๆ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50HZ |
| วัสดุใบมีด | 9CrSi, SKD-11, D2 และอื่น ๆ |
| เพลาใบมีด | สอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| วัสดุ | ถังขยะพลาสติกยางไม้และอื่น ๆ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50HZ |
| วัสดุใบมีด | 9CrSi, SKD-11, D2 และอื่น ๆ |
| เพลาใบมีด | สอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
|---|---|
| วัสดุ | ถังขยะพลาสติกยางไม้และอื่น ๆ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50HZ |
| วัสดุใบมีด | 9CrSi, SKD-11, D2 และอื่น ๆ |
| เพลาใบมีด | สอง |