| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP, ฟิล์ม PP, ถุงจัมโบ้ PP |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP, ฟิล์ม PP, ถุงจัมโบ้ PP |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| วัสดุ | PE PP PS PVC ABS ก้อน |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| ใช้สำหรับ | การตกผลึกของเม็ด PET / ชิปเศษแผ่น PET เกล็ด PET |
|---|---|
| เอาท์พุต | 100 กก. / ชม. ถึง 1,000 กก. / ชม |
| วิธีทำความร้อน | หลอดอินฟราเรด |
| เวลาในการตกผลึก | 15-20 นาที |
| อุณหภูมิ | สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความต้องการของวัสดุ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | เครื่องรีไซเคิลพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลขวด PET / เกล็ดหลังผู้บริโภค |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แหล่งพลังงาน | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ใช้กับ | เครื่องฉีดพลาสติกหรือเครื่องขึ้นรูปพลาสติกต่างๆ |
| ใช้สำหรับ | PP / PE PET PVC ABS หรือวัสดุพลาสติกอื่น ๆ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 SGS |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานโรงงานหรือแพ็คเกจที่กำหนดเอง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 40 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C, Wester N Union |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | LIANDA |