| วัสดุ | เสียถุงผ้า PP, ฟิล์ม PP, ฟิล์ม PE |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้นสุดท้าย | ประมาณ 1% |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| โวลต์ | 380V 3phase 50Hz หรือทำเอง |
| ฟังก์ชัน | บดล้างและอบแห้ง |
| สี | ทำเอง |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE PP, ถุงผ้า, ถุงตัน, ถุงจัมโบ้ |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุน | 1800rpm |
| การประกัน | 12 เดือน |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| ความชื้นสุดท้าย | 10% |
| การออกแบบเพลา | เพลาคู่ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การทำลายวัสดุที่มีปริมาณมากเช่นเปลือกหอยยางรถยนต์ถังโลหะเศษอลูมิเนียมเศษเหล็กขยะในครัวเรือนขยะอันตรา |
| วัสดุ | PE PP PS PVC ABS ก้อน |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V 3Phase 50Hz หรือทำเอง |
| ฟังก์ชัน | บดล้างและอบแห้ง |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| วัสดุ | PE PP PS PVC ABS ก้อน |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| เพลาใบมีด | เดียว |
| วัสดุใบมีด | SKD-11 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50Hz |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
| ผลิตภัณฑ์ WeFinal ight | เม็ด PET |
| ใบสมัคร | เม็ดท่อ |
| ใช้สำหรับ | PET Chips / PET รีไซเคิลเกล็ด |
|---|---|
| การประมวลผล | การให้อาหาร - การทำให้แห้งและการตกผลึก - การคายประจุ |
| เวลาอบแห้ง | 20 นาที (สามารถปรับได้ตามความต้องการของความชื้น) |
| ผู้บริโภคด้านพลังงาน | เพียง 45% ของเครื่องลดความชื้นทั่วไป |
| เครื่องทำความร้อน | หลอดอินฟราเรด |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้นสุดท้าย | ประมาณ 1% |