| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | เครื่องรีไซเคิลพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลขวด PET / เกล็ดหลังผู้บริโภค |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | เครื่องรีไซเคิลพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลขวด PET / เกล็ดหลังผู้บริโภค |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 50HZ, 3Phase หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติก, การล้างขวด PET Flakes, รีไซเคิล xps, การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| การออกแบบเพลา | เดียว |
|---|---|
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดท่อพลาสติก, ยางรถยนต์ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V50HZ3phase หรือกำหนดเอง |
| ชนิดพลาสติก | PP / PE |
| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดฟิล์ม |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดฟิล์ม |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคสนามการว่าจ้างแ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกสายการซักฟิล์มเสียการอบแห้ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความจุ | เครื่องบดพลาสติก 300-1000 กก. / ชม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดขวดพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลพลาสติก |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| การประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V มาตรฐานลูกค้า |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการล้างขวด PET Flakes การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V มาตรฐานลูกค้า |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการล้างขวด PET Flakes การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์ |