| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V มาตรฐานลูกค้า |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการล้างขวด PET Flakes การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์ |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน |
| ประยุกต์ | ขวด PET |
| บริการ | 24 ชั่วโมง |
| ความจุ | 500 ~ 2000 กก. / ชม |
| ประยุกต์ | เส้นใย PET, ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP, ฟิล์ม PP, ถุงจัมโบ้ PP |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| บริการ | 24 ชั่วโมง |
| ความจุ | 300 ~ 1500 กก. / ชม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| ฟังก์ชัน | บดล้างและอบแห้ง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ประยุกต์ | ฟิล์ม PE, PP |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 12 เดือน |
| บริการ | 24 ชั่วโมง |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
| วัสดุ | เสียเกล็ด PE PP แข็ง |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สกรู | เดี่ยวสองขั้นตอน |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| วัสดุ | มาสเตอร์แบทช์ PET |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| ความชื้นสุดท้าย | น้อยกว่า 50ppm |
| การประกัน | 12 เดือน |