| วัสดุ | ฟิล์ม PE PP |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้นสุดท้าย | ประมาณ 1% |
| วัสดุ | เสียฟิล์ม pe pp ถุงผ้าฟิล์มขยะ |
|---|---|
| ความจุ | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| ฟังก์ชัน | บดล้างและอบแห้ง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| ประยุกต์ | ขวด PET |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| บริการ | 24 ชั่วโมง |
| วัสดุ | เสียฟิล์ม PE PP, ถุงผ้า, ถุงจัมโบ้, เกล็ด PE PP PET PVC |
|---|---|
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| การประกัน | 1 ปี |
| fuction | การซักและการแยกน้ำด้วยแรงเสียดทาน |
| วัสดุ | ฟิล์มคลุมดินเสียฟิล์ม PE เสีย |
|---|---|
| ความจุ | 1000KG / ชั่วโมง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุ | เสียฟิล์ม PE, ถุง PP wove |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| โวลต์ | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สกรู | เดี่ยวสองขั้นตอน |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| วัสดุ | เศษฟิล์มพลาสติกเสีย |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| การประกัน | 12 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ประยุกต์ | ขวด PET |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ขนาดเกล็ดสุดท้าย | 12-14mm |
| ความชื้นสุดท้าย | 1.8% |
| ฟังก์ชัน | การคัดแยกการบดการซักการอบแห้ง |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Lianda |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001 |