| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการรีไซเคิลฟิล์มหลายชั้นเครื่องรีไซเคิลถุงซีเมนต์ |
| ชื่อ | เครื่องขัดฟิล์ม |
| วัสดุ | ถุงพลาสติก, ฟิล์มคลุมดิน, |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
| การออกแบบเพลา | เพลาเดียว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | ก้อนพลาสติก, ฟิล์ม PP / PE, ถุงจัมโบ้, ฟิล์มกาวสำหรับการเกษตร, ฟิล์มมัด, |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ทำเอง |
| ขนาดเกล็ดสุดท้าย | 12-14mm |
| ความชื้นสุดท้าย | 1.8% |
| ฟังก์ชัน | การคัดแยกการบดการซักการอบแห้ง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี | ทำเอง |
| ขนาดเกล็ดสุดท้าย | 12-14mm |
| ความชื้นสุดท้าย | 1.8% |
| ฟังก์ชัน | การคัดแยกการบดการซักการอบแห้ง |
| วัสดุ | บล็อก PE ABS PC ก้อน |
|---|---|
| ความจุ | 1000 กก. / ชม. -2000 กก. / ชม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 12 เดือน |
| บริการ | 24 ชั่วโมง |
| แบบ | เครื่องมาตรฐาน |
|---|---|
| ชนิดพลาสติก | ขวด PET |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| วัสดุ | ขวด PET, ขวด PE, ขวด PVC, ขวด PP |
|---|---|
| ความจุ | 300 กก. / ชม. - 2000 กก. / ชม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | สั่งทำตามความต้องการของลูกค้า |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE, ถุงผ้า PP |
|---|---|
| ความจุ | 300 กก. / ชม. - 2000 กก. / ชม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ใช้สำหรับ | PBAT, ปลา, สัตว์เลี้ยง, APET, APET, GPET, CPET, ปลา, สะโพก, PE, ABS, EVA, PC, PEEK, PPS, PTFE, PEEK, |
|---|---|
| อุณหภูมิอบแห้ง | สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามคุณสมบัติของวัสดุ |
| เวลาอบแห้ง | 20 นาที (สามารถปรับได้ตามความต้องการของความชื้น) |
| ผู้บริโภคด้านพลังงาน | เพียง 45% ของเครื่องลดความชื้นทั่วไป |
| การประมวลผล | ทำให้แห้งและตกผลึกในเวลาเดียวกัน |