| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดฟิล์ม, เครื่องบดถุง PP Raffia, เครื่องรีไซเคิลฟิล์มเกษตร |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดฟิล์ม, เครื่องบดถุง PP Raffia, เครื่องรีไซเคิลฟิล์มเกษตร |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง |
| ชนิดพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
| เวลาการส่งมอบ | 5 ~ 8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ใช้สำหรับ | ฟิล์ม HDPE LDPE LLDPE PP, ถุง PP Raffia, ฟิล์มการเกษตร, |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม |
| ใช้สำหรับ | ฟิล์ม HDPE LDPE LLDPE PP, ถุง PP Raffia, ฟิล์มการเกษตร, |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม |
| ใช้สำหรับ | ฟิล์ม HDPE LDPE LLDPE PP, ถุง PP Raffia, ฟิล์มการเกษตร, |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม |
| ใช้สำหรับ | ฟิล์ม HDPE LDPE LLDPE PP, ถุง PP Raffia, ฟิล์มการเกษตร, |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
| การประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติก |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางออนไลน์ |
| วัสดุ | ฟิล์ม PE ของเสียอุตสาหกรรมถุงผ้า PP |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน |
| ฟังก์ชัน | เครื่องบดอัดและบดละเอียด |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |
| ความจุ | 200 กก. / ชม. 300 กก. / ชม. 500 กก. / ชม. 800 กก. / ชม |
| วัสดุ | ขวด PE PP PET PVC |
|---|---|
| ความจุ | 500 กก. / ชม. -2000 กก. / ชม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3Phase / 50Hz หรือทำเอง |
| สี | ที่กำหนดเองทำ |