| แรงดันไฟฟ้า | 380V ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคสนามการว่าจ้างแ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกสายการซักฟิล์มเสียการอบแห้ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคสนามการว่าจ้างแ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกสายการซักฟิล์มเสียการอบแห้ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคสนามการว่าจ้างแ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกสายการซักฟิล์มเสียการอบแห้ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคสนามการว่าจ้างแ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกสายการซักฟิล์มเสียการอบแห้ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติก, การล้างขวด PET Flakes, การรีไซเคิลขวดสัตว์เลี้ยง, ระบบรีไซเคิล EPS |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 50HZ หรือตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการรีไซเคิลฟิล์มหลายชั้นเครื่องรีไซเคิลถุงซีเมนต์ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, การสนับสนุน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องแยกพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลพลาสติก, ถุงขยะ pp pe ซักเครื่องอัดเม็ดรีไซเคิล |
| ความจุ | บดพลาสติก 100-1000 กิโลกรัม / ชั่วโมง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 50Hz / 3 เฟสกำหนดเอง |
| ใช้ | เครื่องบดพลาสติกเสีย, เครื่องบดขวดพลาสติก, เครื่องรีไซเคิลพลาสติก |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการติดตั้งภาคส |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ กำหนดเอง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, การสนับสนุน |
| ใบสมัคร | โรงงานผลิตร้านซ่อมเครื่องจักรอาหารและเครื่องดื่ม |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟสหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติก |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| กำลังการผลิต | 300-1000kg / ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ใบสมัคร | การรีไซเคิลพลาสติกการล้างขวด PET Flakes |
| ความจุ | 300-3000kg / ชม |
| เครื่องยนต์ | Wannan Motor, Siemens |